Bán chung cư + 189.5B Nguyễn Văn Đậu Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(8 x 10)
31 Tỷ
274 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
31,5 Tỷ
~ 147 Triệu/m²215m²
(14m x 15m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 215 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số Phòng ngủ | 31 phòng | |
| Số WC | 32 wc | |
| Số tầng hầm | 1 |
Bán tòa CHDV 346/48/7+9 Phan Văn Trị, P.11, Q. Bình Thạnh
Diện tích: 215m² (14m x 15m), full thổ cư.
Kết cấu: Hầm + 6 tầng, gồm 31 phòng CHDV, thang máy, PCCC, điện 3 pha, full nội thất. Phía sau còn 70m² có thể xây thêm ~15 phòng.
Hiện đang khai thác cho thuê, dòng tiền thực thu ~170 triệu/tháng (~2 tỷ/năm, lợi nhuận 6.5%/năm).
Vị trí đắc địa, gần Phạm Văn Đồng, khu kinh doanh sầm uất, nhiều trường đại học, văn phòng, thuận tiện di chuyển các quận trung tâm.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Giá bán: 31.5 tỷ.
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(8 x 10)
31 Tỷ
274 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Căn Hộ Dịch Vụ
215 m²(14 x 15)
29,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Căn Hộ Dịch Vụ
173 m²(4.1 x 34)
33 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Căn Hộ Dịch Vụ
173 m²(4.1 x 34)
33 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(4.2 x 23)
34 Tỷ
382 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
147 m²(6 x 25)
29 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Trung Trực
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(4.2 x 23)
32 Tỷ
360 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
208 m²(9.5 x 22)
29,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai