Bán chung cư Thống Nhất Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
774 m²(18 x 43)
92 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
95 Tỷ
~ 115 Triệu/m²827m²
(11m x 62m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 62m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 827 m2 |
Bán tòa CHDV 26 Lô U đường Số 7, KDC Tên Lửa, Q. Bình Tân
Diện tích: 11 x 62,72m
Kết cấu: 4 lầu
Công năng: 109 căn hộ dịch vụ, khai thác cho thuê hiệu quả
Doanh thu: 315 triệu/tháng (hợp đồng khoán)
Giá bán: 95 tỷ
Gia Bảo 0981699932
Căn Hộ Dịch Vụ
774 m²(18 x 43)
92 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
883 m²(13 x 47)
95 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
3268 m²(63 x 94)
100 Tỷ
30.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
223 m²(9 x 24)
100 Tỷ
448 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phạm Viết Chánh
Căn Hộ Dịch Vụ
252.4 m²(12 x 21)
98 Tỷ
388 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
689.92 m²(11 x 62.72)
85 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
609 m²(9 x 65)
99 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Căn Hộ Dịch Vụ
172 m²
99 Tỷ
576 Triệu/m²P.Gia Định
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai