Bán đất thửa 655 tờ 8 Mặt phố Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Đất
87 m²(5 x 17.5)
3,2 Tỷ
36.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
3.2 Tỷ
~ 32 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 |
Đất Phước kiểng chưa qua cầu Ông Bốn Sổ riêng. Xây dựng tự do.,
Thửa 784 Tờ bản đồ số 37 Phước Kiểng Nhà Bè
Mô tả:
+ Đất sổ riêng ngang 5 dài 20 mét diện tích 100 mét vuông, khu xây dựng tự do, xây được một trệt 3 lầu + tum.,
+ Đường trước đất hẻm 3 gác, cách hẻm xe hơi 50 mét, cách đường lớn Lê Văn Lương 100 mét.,
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, Bách hoá xanh, trường học bệnh viện, di chuyển quận 7,4 15 phút đi xe.
+ Hẻm vào 1328 và thông ra hẻm 1288 Lê Văn Lương, Phước kiểng, chưa qua cầu ông Bốn.
+ Sổ hồng riêng chuẩn, công chứng trong ngày.
Đất
87 m²(5 x 17.5)
3,2 Tỷ
36.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
55 m²(5 x 11)
3,2 Tỷ
58.2 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
43 m²(5 x 8.6)
3,1 Tỷ
72.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
55 m²(5 x 11.9)
3 Tỷ 190 Triệu
58 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
100 m²(5 x 20)
3,1 Tỷ
31 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 3
Đất
69 m²
3,2 Tỷ
46.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
250 m²
3.25 Tỷ
13 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Long Hậu
Đất
80.6 m²
3.1 Tỷ
38.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai