Bán đất 616/65/13 Lê Đức Thọ Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
8,5 Tỷ
~ 8.7 Triệu/m²982.5m²
(13m x 70m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 13m | |
| Dài | 70m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 982.5 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán thửa 556 tờ 43 Bà Thiên, xã Nhuận Đức
Diện tích: 13 x 70m
Diện tích công nhận: 982,5m²
Giá: 8.5 Tỷ
Đất
80 m²(4 x 20)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
114 m²(7 x 16)
8,5 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
87 m²(4 x 22)
8,5 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 26
Đất
144 m²(5.5 x 26)
8,5 Tỷ
59 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Nhà phố
923 m²(20 x 47)
8,9 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
2319.5 m²(46 x 51)
8 Tỷ 350 Triệu
3.6 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Đất
3880 m²(8 x 121)
10 Tỷ
2.6 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 538
Đất
2046 m²(42 x 52)
9 Tỷ
4.4 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai