Bán đất thửa 641 tờ 69 Đường Số 23 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
153 m²(8 x 19.5)
14,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 23
14 Tỷ
~ 64.5 Triệu/m²217m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 217 m2 |
Thửa 1423 tờ số 1 Hiệp Bình Phước Thủ Đức
Đất vuông vắn vị trí siêu đẹp, thuận tiện mua xây biệt thự sân vườn
Hàng xóm toàn là cán bộ cấp cao, quan chức.
Vị trí đẹp là cửa ngỏ đi vào HCM giáp ranh với Bình Dương
Tiện ích đầy đủ tiện nghi, gần bện viện Hạnh Phúc, Khu dân cư Van Phúc CiTy
Đất
153 m²(8 x 19.5)
14,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 23
Đất
153 m²(8 x 19.5)
14,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 23
Đất
200 m²(10 x 20)
14,5 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
182 m²(8.3 x 22)
13,7 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
315 m²(9 x 35)
13,8 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 14
Đất
131 m²
13.1 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Đất
117 m²(7 x 20)
14 Tỷ
120 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
207 m²(10 x 20.7)
13,6 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai