Bán Thửa 603, 604 tờ số 9 (hẻm 297) Võ Văn Hát Phường Long Trường
Đất
59.2 m²
3.2 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
3.19 Tỷ
~ 37.5 Triệu/m²85m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 85 m2 |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG KHU PHÂN LÔ - NHÀ ĐẸP MỚI XÂY VỀ Ở NGAY - HXH CHẠY VI VU - KHU VỰC XÂY DỰNG KIỂN MẪU - GIÁ TỐT - ĐẦU TƯ.
Thửa 1132 TS16 Đường Số 9 - P Phú Hữu - Q9
- Vị trí đẹp Gần đường Quy hoạch Vành đai 3 Sau này tương lai cực kì phát triển.
+ Nhà C4 Xây Mới Đang cho thuê 6Tr/Th. Có nhà về ở ngay...
- Tiện ích xung quanh Nhiều Trường Học Chợ quán xá cafe Điện thoại Shopping đầy đủ các thứ.
+ Sổ hồng chính chủ.
Đất
59.2 m²
3.2 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Đất
64.6 m²
3.3 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phú Hữu
Đất
80 m²
3.2 Tỷ
40 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Đất
98 m²
3.2 Tỷ
32.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Đất
109 m²
3.2 Tỷ
29.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Đất
70 m²
3.2 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Hàng Tre
Đất
56.2 m²
3.2 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
68.9 m²
3.18 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai