Tòa Khách Sạn 75/18-20-22 Hoàng Sa, P. ĐaKao, Q.1
Căn Hộ Dịch Vụ
236 m²(12 x 15)
115 Tỷ
487 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
110 Tỷ
~ 68.8 Triệu/m²1599m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1599 m2 |
Căn Hộ Dịch Vụ
236 m²(12 x 15)
115 Tỷ
487 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
277.63 m²(13.25 x 22)
110 Tỷ
396 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Thành Ý
Nhà phố
236 m²(12 x 15)
107 Tỷ
453 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
215 m²(12.2 x 19.5)
107 Tỷ
498 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Thủ
Đất
277 m²
112 Tỷ
404 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
225 m²
112 Tỷ
498 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quý Khoách
Nhà phố
160.4 m²(7.9 x 20.3)
110 Tỷ
686 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đặng Dung
Nhà phố
234 m²
115 Tỷ
491 Triệu/m²P.Tân Định
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai