Bán nhà 16 Đường Số 4 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(8 x 25)
7,6 Tỷ
38 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
7 Tỷ 450 Triệu
~ 38 Triệu/m²196m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 196 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng |
Bán nhà số 7/10 15, Phường Long Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 8,1 x 0m
Diện tích công nhận: 196m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 3
Giá: 7.5 Tỷ
Nhà phố
200 m²(8 x 25)
7,6 Tỷ
38 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
7,2 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2A
Nhà phố
170 m²
7,5 Tỷ
44.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
82.7 m²(4.8 x 18.1)
7 Tỷ 650 Triệu
92.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
196.9 m²(8.9 x 19)
7,5 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 24
Nhà phố
221 m²(6 x 36)
7,5 Tỷ
33.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
161 m²(6 x 24)
7,6 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
155 m²(5.1 x 31)
7,7 Tỷ
49.7 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai