Bán nhà 524 Cộng Hòa Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
118 m²(4.3 x 27.5)
38 Tỷ
322 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
38 Tỷ
~ 226 Triệu/m²168m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 168 m2 |
Nhà phố
118 m²(4.3 x 27.5)
38 Tỷ
322 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
294 m²(4.6 x 29)
38 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
285 m²(5.8 x 50)
37 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
38 Tỷ
271 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Văn Chung
Nhà phố
115 m²(4.5 x 25)
38 Tỷ
330 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Tân Canh
Nhà phố
165 m²(5 x 35)
38 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
222 m²
37 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
277 m²
38 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai