Bán nhà 25B ( Thửa 584 tờ 31-TL ) Đường 26 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
9,3 Tỷ
111 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
9,3 Tỷ
~ 124 Triệu/m²75m²
(5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền l01-1 D15, phường Phước Long
Diện tích: 5 x 15m
Diện tích công nhận: 75m²
Kết cấu: 3 Lầu
Giá: 9.3 Tỷ
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
9,3 Tỷ
111 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
90 m²(4.1 x 22)
9,2 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 297
Nhà phố
110 m²(4 x 27.5)
9,4 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
110 m²(4 x 27.5)
9,4 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(4 x 11)
9,3 Tỷ
233 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 297
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
9,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 339
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
9,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
9,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai