Bán nhà hẻm 579/58b Phạm Văn Chí, phường Bình Tiên
Nhà phố
105 m²(6.7 x 15.7)
8,5 Tỷ
81 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
8,7 Tỷ
~ 88.8 Triệu/m²98m²
(4.6m x 24m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.6m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 98 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 977a Lò Gốm, phường Bình Tiên
Diện tích: 4,6 x 24m
Diện tích công nhận: 98m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 8.7 Tỷ
Nhà phố
105 m²(6.7 x 15.7)
8,5 Tỷ
81 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
60 m²(3.9 x 15.5)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
64.4 m²(5 x 13)
8,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
63.7 m²(5.2 x 11.5)
8,7 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Văn Thân
Nhà phố
135 m²(5 x 22)
8,5 Tỷ
63 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
110 m²(6 x 16)
8,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
30 m²(3.6 x 12)
8 Tỷ 750 Triệu
292 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai