Bán nhà hẻm 26/15/18 Nguyễn Văn Vịnh, Phú Thạnh
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
5,9 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Vịnh
5,9 Tỷ
~ 144 Triệu/m²41m²
(4m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 41 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 93 Phan Văn Năm, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 4 x 11m
Diện tích công nhận: 41m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 5.9 Tỷ
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
5,9 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Vịnh
Nhà phố
31 m²(4 x 8)
5 Tỷ 950 Triệu
192 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Võ Văn Dũng
Nhà phố
70 m²(5.2 x 14)
6 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Văn Năm
Nhà phố
43 m²(3.9 x 14)
5,9 Tỷ
137 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Nhà phố
56 m²(3.1 x 18)
6,4 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Văn Năm
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
5,7 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Văn Năm
Nhà phố
90 m²(6 x 15)
5,9 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
5,9 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai