Bán nhà hẻm 196/13 Hoàng Hữu Nam, phường Long Bình
Nhà phố
80.3 m²(6.4 x 12.6)
5,5 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
5,5 Tỷ
~ 76.4 Triệu/m²72m²
(10.8m x 6.8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10.8m | |
| Dài | 6.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà mặt tiền 8 D1, phường Long Bình
Diện tích: 10,8 x 6,8m
Diện tích công nhận: 72m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 5.5 Tỷ
Nhà phố
80.3 m²(6.4 x 12.6)
5,5 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
95 m²(4.2 x 21.4)
5,5 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
85 m²(4.5 x 21)
5,5 Tỷ
64.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
120 m²(5 x 21)
5,5 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
5,5 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
150 m²(5 x 28)
5,5 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
96.8 m²(4.3 x 26)
5,5 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
113.6 m²(5 x 23)
5,5 Tỷ
48.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường N2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai