Bán nhà hẻm 488/17/6+8 488.17.6+8 Lê Trọng Tấn Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
91 m²(6 x 15.5)
8,8 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
8,8 Tỷ
~ 147 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng |
Bán nhà mặt tiền 72 T6, Phường Tây Thạnh
Diện tích: 4 x 15m
Diện tích công nhận: 60m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2
Giá: 8.8 Tỷ
Nhà phố
91 m²(6 x 15.5)
8,8 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
87 m²(4 x 22)
8,8 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Hồ Đắc Di
Nhà phố
202.7 m²(12 x 18)
8,8 Tỷ
43.4 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
113.4 m²(4.3 x 28)
8,8 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường T1
Nhà phố
69 m²(5 x 14)
8,8 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8,8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Dương Đức Hiền
Nhà phố
79 m²(5 x 17)
8,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Đỗ Cung
Nhà phố
81.4 m²(4.1 x 20.1)
8,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai