Bán nhà 92 Đường số 10 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
168 m²(12 x 14)
17,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 10
18 Tỷ
~ 133 Triệu/m²135m²
(4m x 34m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 34m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 16 phòng | |
| Số WC | 16 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 72 Ấp Chiến Lược, Bình Hưng Hòa
Diện tích: 4 x 34m
Diện tích công nhận: 135m²
Kết cấu: 5 lầu, 16 phòng ngủ, 16 WC
Giá: 18.0 Tỷ
Nhà phố
168 m²(12 x 14)
17,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
99 m²(4.6 x 22)
16,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
155 m²(8 x 19.4)
18 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
124 m²(6.7 x 18.6)
17,7 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
144 m²(7.2 x 20)
16,4 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
226 m²(10 x 22.6)
18 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
180 m²(4.8 x 43)
17,8 Tỷ
98.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Bình Long
Nhà phố
461 m²(23 x 20)
18 Tỷ
39 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai