Bán nhà mặt tiền 56 Hoàng Hữu Nam, Long Bình
Nhà phố
194.4 m²(5 x 38.7)
18 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
17 Tỷ
~ 55.6 Triệu/m²306m²
(10m x 40m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 306 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà mặt tiền 705 Phước Thiện, phường Long Bình
Diện tích: 10 x 40m
Diện tích công nhận: 306m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 17.0 Tỷ
Nhà phố
194.4 m²(5 x 38.7)
18 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
171 m²(7 x 25)
17,3 Tỷ
101 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
1000 m²
17 Tỷ
17 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
112 m²(4.7 x 24)
17,8 Tỷ
159 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
337 m²(6 x 32)
16,5 Tỷ
49 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
252 m²(8.1 x 31.1)
17,4 Tỷ
69 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
800 m²(17 x 37)
16 Tỷ
20 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
634.1 m²(16 x 32)
17,5 Tỷ
27.6 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai