Bán nhà hẻm 107/5 Đường số 138 Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(3.51 x 15)
3 Tỷ 850 Triệu
65.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
3 Tỷ 850 Triệu
~ 128 Triệu/m²30m²
(3.2m x 9.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 9.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng |
Bán nhà mặt tiền 62 Lê Ngã, Phường Tân Phú
Diện tích: 3,2 x 9,5m
Diện tích công nhận: 30m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2
Giá: 3.9 Tỷ
Nhà phố
59 m²(3.51 x 15)
3 Tỷ 850 Triệu
65.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
47 m²(3.6 x 13)
3,9 Tỷ
83 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Kênh Tân Hóa
Nhà phố
33 m²(4 x 8.5)
4,2 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lê Ngã
Nhà phố
39 m²(3.6 x 13)
3,9 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Khuông Việt
Nhà phố
35 m²(3 x 12)
3 Tỷ 850 Triệu
110 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Trọng
Nhà phố
44.5 m²
3,8 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lê Ngã
Nhà phố
87.6 m²(8 x 11)
3 Tỷ 850 Triệu
43.9 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Khuông Việt
Nhà phố
29 m²(3.8 x 7)
3 Tỷ 850 Triệu
133 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai