Bán nhà hẻm 14/6/4 Đường số 4 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
3,2 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
3,2 Tỷ
~ 45.7 Triệu/m²70m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 2.5m |
Bán nhà mặt tiền 6 Hàng Tre, phường Long Bình
Diện tích: 4 x 15m
Diện tích công nhận: 70m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 2
Giá: 3.2 Tỷ
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
3,2 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
3,2 Tỷ
43.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
78.2 m²
3,2 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
83 m²(8.3 x 10)
3,2 Tỷ
38.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
77.3 m²(6.2 x 13)
3,2 Tỷ
41.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
73 m²(4 x 18.5)
3 Tỷ 250 Triệu
44.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
3,2 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
78 m²(6.5 x 12)
3,2 Tỷ
41 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai