Bán nhà 11 (số cũ 109.4) Đường 197 Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
250 m²(7.4 x 34)
18 Tỷ
72 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường S
17,5 Tỷ
~ 101 Triệu/m²174m²
(5.8m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.8m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 174 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 54B Cầu Xéo, Quận Tân Phú – DT 174m², Giá 17,5 Tỷ ?
? Địa chỉ: 54B Cầu Xéo, Quận Tân Phú.
Diện tích: 5,8m x 30m (công nhận ~174m²).
Kết cấu: Nhà cấp 4, tiện xây mới theo nhu cầu.
Mặt tiền: Rộng 16m, vị trí cực đẹp, khu vực tập trung nhiều cây xanh, cao tầng.
Tiềm năng: Phù hợp xây văn phòng, căn hộ dịch vụ, showroom hoặc kinh doanh đa ngành.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
? Giá bán: 17,5 tỷ (thương lượng).
? Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
250 m²(7.4 x 34)
18 Tỷ
72 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường S
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
17,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Nhà phố
217 m²(6.4 x 27)
17,9 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
145 m²(8 x 19.5)
17,8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lê Lâm
Nhà phố
142 m²(5.2 x 25)
17,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
124.5 m²(5 x 27)
17,5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Thành
Nhà phố
147 m²(6 x 24.5)
17,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
158 m²(7 x 28)
17,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai