Bán nhà hẻm 167/24 Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận
Nhà phố
153.1 m²(5.6 x 29)
10 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
9 Tỷ 980 Triệu
~ 143 Triệu/m²70m²
(5m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà mặt tiền 5 D5, Tân Thuận
Diện tích: 5 x 14m
Diện tích công nhận: 70m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 10.0 Tỷ
Nhà phố
153.1 m²(5.6 x 29)
10 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
101 m²(6 x 18)
10 Tỷ
99 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
74 m²(4 x 18.8)
9,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
82 m²(6 x 14)
9 Tỷ 990 Triệu
122 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
97.4 m²
10 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Thuận
Nhà phố
117 m²
10 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bình Thuận
Nhà phố
98 m²(5.1 x 20)
10 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(6.1 x 20)
10 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai