Bán nhà hẻm 72/2/10a Phan Huy Ích, Tân Bình
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.6)
3 Tỷ 999 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
3 Tỷ 980 Triệu
~ 82.9 Triệu/m²48m²
(4m x 12m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà mặt tiền 434 Hoàng Bật Đạt, Phường Tân Bình
Diện tích: 4 x 12m
Diện tích công nhận: 48m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 4.0 Tỷ
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.6)
3 Tỷ 999 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
41 m²(5.1 x 8)
4 Tỷ
97.6 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
56 m²(4.8 x 11)
4 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
40 m²(3.3 x 14)
4 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thị Trọng
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
3 Tỷ 990 Triệu
114 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
29 m²
3.99 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
Nhà phố
36 m²
4 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
45 m²
3.99 Tỷ
88.7 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai