Bán nhà hẻm 688/57 Hương lộ 2, Bình Tân
Nhà phố
137 m²(5.8 x 24)
9,3 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
9,3 Tỷ
~ 101 Triệu/m²92m²
(4.4m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 30m |
Bán nhà Mặt tiền 285 Bình Thành, Phường Bình Tân
Diện tích: 4,4 x 21m
Diện tích công nhận: 92m²
Kết cấu: 3 Lầu
Giá: 9.3 Tỷ
Nhà phố
137 m²(5.8 x 24)
9,3 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
101 m²(4 x 25)
9,3 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
108 m²(6 x 13)
8,8 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
68 m²(4.5 x 16)
9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
97 m²(4 x 24)
8,6 Tỷ
88.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
150 m²(5 x 25)
9,3 Tỷ
62 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
9,3 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
9,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai