Bán nhà hẻm 252/25 Phan Anh, Phường Phú Thạnh
Nhà phố
166 m²(7 x 24)
15,5 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
15 Tỷ
~ 219 Triệu/m²68.6m²
(4m x 17.1m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 17.1m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68.6 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng |
Bán nhà mặt tiền 262 Hòa Bình, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 4 x 17,1m
Diện tích công nhận: 68,6m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 3
Giá: 15.0 Tỷ
Nhà phố
166 m²(7 x 24)
15,5 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
270 m²(11 x 20)
14,5 Tỷ
53.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
117.5 m²(4 x 20)
15,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
47.2 m²(3.9 x 12)
14 Tỷ 450 Triệu
306 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Cây Keo
Nhà phố
80.1 m²(4.6 x 17.5)
14,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
69 m²(3.8 x 18)
14 Tỷ
203 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
68.3 m²(3.9 x 17.6)
15 Tỷ
220 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
96 m²(4.3 x 22.5)
15,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai