Bán nhà mặt tiền 1 A, Phường Phú Thạnh
Nhà phố
169 m²(12 x 14)
26 Tỷ
154 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
25 Tỷ
~ 138 Triệu/m²180.8m²
(7.8m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.8m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 180.8 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 21 phòng | |
| Số WC | 21 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 255 Thạch Lam, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 7,8 x 21m
Diện tích công nhận: 180,8m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 21, nhà vệ sinh: 21
Giá: 25.0 Tỷ
Nhà phố
169 m²(12 x 14)
26 Tỷ
154 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
151 m²(8 x 17)
24,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
đường Ỷ Lan
Nhà phố
215 m²(8.4 x 25)
24,3 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Quách Hữu Nghiêm
Nhà phố
189 m²(4.3 x 44)
25 Tỷ
132 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Nhà phố
181.6 m²(8 x 22.5)
22,8 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thạch Lam
Nhà phố
217.6 m²(8 x 30)
26 Tỷ
119 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
181.7 m²(9.2 x 19.5)
25 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
191.1 m²(7.1 x 29)
25 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai