Bán nhà 302 Gia Phú Phường Bình Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3 m²(4.7 x 18.3)
30 Tỷ
10 Tỷ/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
30 Tỷ
~ 195 Triệu/m²154m²
(10m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 154 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 252 Bình Tiên, Phường 6, Quận 6
Diện tích: 10x16m, Diện Tích Công Nhận: 154m2
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 30 Tỷ
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
3 m²(4.7 x 18.3)
30 Tỷ
10 Tỷ/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4.6 x 18)
29 Tỷ
363 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
106 m²(8.1 x 13.2)
31 Tỷ
292 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
74 m²(8 x 10)
30 Tỷ
405 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Mai Xuân Thưởng
Nhà phố
129.6 m²(4.8 x 28)
26 Tỷ
201 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Trần Trung Lập
Nhà phố
70 m²(3.8 x 18.5)
31,8 Tỷ
454 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
113.12 m²(8.08 x 14)
29,5 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4.6 x 18)
29 Tỷ
363 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai