Bán nhà mặt tiền 132 Bình Long, Phú Thạnh
Nhà phố
143 m²(7.8 x 18.5)
20,5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Bình Long
21,5 Tỷ
~ 165 Triệu/m²130m²
(7.2m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.2m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 130 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 16 phòng | |
| Số WC | 16 wc | |
| Độ rộng đường | 15m |
Bán nhà mặt tiền 246 Thạch Lam, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 7,2 x 19m
Diện tích công nhận: 130m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 16, nhà vệ sinh: 16
Giá: 21.5 Tỷ
Nhà phố
143 m²(7.8 x 18.5)
20,5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Bình Long
Nhà phố
200 m²(8 x 25)
21 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
200 m²(8 x 25)
21 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
470 m²(5.2 x 35)
22 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
163 m²(8.1 x 22)
22 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Trần Quang Cơ
Nhà phố
192 m²(4.1 x 50)
22,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Bình Long
Nhà phố
196.2 m²(4.1 x 48)
22 Tỷ
112 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Bình Long
Nhà phố
181.6 m²(8 x 22.5)
22,8 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai