Bán nhà 76 Ấp Chiến Lược Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(6.75 x 19)
14 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
14 Tỷ
~ 233 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 15m |
Bán nhà mặt tiền 234 Lê Văn Quới, Bình Hưng Hòa
Diện tích: 4 x 15m
Diện tích công nhận: 60m²
Kết cấu: 2 lầu
Giá: 14.0 Tỷ
Nhà phố
126 m²(6.75 x 19)
14 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
14 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 16
Nhà phố
153 m²(7 x 22)
15,2 Tỷ
99.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
106 m²(5.8 x 19)
14 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Gò Xoài
Nhà phố
58 m²(5 x 12)
14 Tỷ
241 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
57.2 m²(4.1 x 14)
14 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
114 m²(4 x 20)
14 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
13 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai