Bán nhà hẻm 37/2 Đỗ Công Tường, Phường Phú Thọ Hòa
Nhà phố
95.5 m²(4 x 24.6)
12,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đỗ Công Tường
12,5 Tỷ
~ 164 Triệu/m²76m²
(3.6m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 20 Phạm Vấn, Phường Phú Thọ Hòa
Diện tích: 3,6 x 21m
Diện tích công nhận: 76m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 3
Giá: 12.5 Tỷ
Nhà phố
95.5 m²(4 x 24.6)
12,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đỗ Công Tường
Nhà phố
63.3 m²
12,5 Tỷ
197 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Súy
Nhà phố
107 m²(4 x 26)
12,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Tây Sơn
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
12,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
86.5 m²(5 x 17.5)
12,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
82.6 m²(4 x 21)
12,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Nguyễn Ngọc Nhựt
Nhà phố
52.1 m²(4 x 13)
12,5 Tỷ
240 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Tân Phú cũ
Đô Đốc Long
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
12,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phú Thọ Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai