Bán nhà 48 Đường số 44 phường Thảo Điền Quận 2
Nhà phố
102 m²
15 Tỷ
147 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Văn Sắc
14,9 Tỷ
~ 145 Triệu/m²103m²
(4m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 103 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 20 Đường Số 9, An Phú, Q2
Diện tích: 4x25m
Diện Tích Công Nhận: 100m2
Kết cấu: Nhà C4
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 14,9 Tỷ
Nhà phố
102 m²
15 Tỷ
147 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Văn Sắc
Nhà phố
77 m²
15 Tỷ
195 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Nhà phố
49 m²
15 Tỷ
306 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
74 m²(4.1 x 17.5)
15 Tỷ
203 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
66 m²
15 Tỷ
227 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
110 m²
15 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
76 m²
15 Tỷ
197 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 65
Nhà phố
100 m²
15 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai