Bán nhà 12 (một phần thửa 33 tờ 09) Đường số 26 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
142 m²(9 x 21)
13,3 Tỷ
93.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
13,5 Tỷ
~ 100 Triệu/m²135m²
(5m x 27m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 18 D3, phường Phước Long
Diện tích: 5 x 27m
Diện tích công nhận: 135m²
Kết cấu: 5 Lầu
Giá: 13.5 Tỷ
Nhà phố
142 m²(9 x 21)
13,3 Tỷ
93.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
134 m²(7 x 20)
13,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
13,3 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D15
Nhà phố
115 m²(4.3 x 30)
13,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Nhà phố
100 m²(5.14 x 20)
13,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
100 m²(5.14 x 20)
13,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
205 m²(10.5 x 22)
13,5 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
250 m²(10 x 23)
13,5 Tỷ
54 Triệu/m²P.Phước Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai