Bán nhà mặt tiền 239241278 Hòa Bình, Phú Thạnh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
8,7 Tỷ
181 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hòa Bình
8 Tỷ 750 Triệu
~ 127 Triệu/m²68.7m²
(4m x 17.4m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 17.4m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68.7 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 157 Lê Lâm, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 4 x 17,4m
Diện tích công nhận: 68,7m²
Kết cấu: 2 Lầu
Giá: 8.8 Tỷ
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
8,7 Tỷ
181 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
89.8 m²(4 x 22.5)
8,7 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
74 m²(4 x 20)
9,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Lâm
Nhà phố
128 m²
8,7 Tỷ
68 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hiền Vương
Nhà phố
87 m²(4.3 x 20.2)
8,8 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
63 m²
8,8 Tỷ
140 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Dương Khuê
Nhà phố
68 m²(3.6 x 19)
8,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Hiền Vương
Nhà phố
67 m²(3.2 x 21)
8 Tỷ 750 Triệu
131 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai