Bán nhà hẻm 111/37g Lê Đình Cẩn, Bình Tân
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
8,2 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
8,6 Tỷ
~ 96.6 Triệu/m²89m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 89 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 16m |
Bán nhà mặt tiền 143 Lê Đình Cẩn, Bình Tân
Diện tích: 4 x 20m
Diện tích công nhận: 89m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 8.6 Tỷ
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
8,2 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
121.6 m²
8 Tỷ
65.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
93 m²(4 x 22.5)
8,6 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
95 m²(6 x 16)
8,9 Tỷ
93.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
67.3 m²(4 x 17)
7 Tỷ 850 Triệu
117 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
97 m²(4 x 24)
8,6 Tỷ
88.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
8,2 Tỷ
91.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
125 m²(8 x 16)
7,8 Tỷ
62.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai