Bán nhà hẻm 178/20B Lê Văn Quới Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(4 x 16)
8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
7 Tỷ 999 Triệu
~ 100 Triệu/m²80m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 125 Miếu Bình Đông, Bình Hưng Hòa
Diện tích: 4 x 20m
Diện tích công nhận: 80m²
Kết cấu: 3 lầu
Giá: 8.0 Tỷ
Nhà phố
61 m²(4 x 16)
8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
61 m²(4 x 16)
8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
8 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 2B
Nhà phố
100 m²(4 x 21.2)
7,3 Tỷ
73 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
256 m²(8 x 32)
8 Tỷ
31.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
7,7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
7,2 Tỷ
45 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
161 m²
8.6 Tỷ
53.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai