Bán nhà hẻm 621/18 Lũy Bán Bích, Phường Phú Thạnh
Nhà phố
30 m²(3 x 9)
4,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
4,3 Tỷ
~ 186 Triệu/m²23.1m²
(3.3m x 7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 23.1 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà mặt tiền 112 Lê Lâm, Phường Phú Thạnh
Diện tích: 3,3 x 7m
Diện tích công nhận: 23,1m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 4.3 Tỷ
Nhà phố
30 m²(3 x 9)
4,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
41 m²(3.2 x 13)
4,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Vịnh
Nhà phố
47.8 m²(4.7 x 9)
4,3 Tỷ
90 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
4,3 Tỷ
93.5 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
38 m²(3.3 x 12)
4,3 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Trần Thủ Độ
Nhà phố
60 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Thạch Lam
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Nhà phố
31 m²(2.8 x 12)
4,3 Tỷ
139 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai