Bán nhà hẻm 37/44 VBT Hồ Văn Long Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(5.2 x 32)
8,7 Tỷ
53.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
9,4 Tỷ
~ 58.8 Triệu/m²160m²
(6m x 28m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 111a Hồ Văn Long, Bình Tân
Diện tích: 6 x 28m
Diện tích công nhận: 160m²
Kết cấu: 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 9.4 Tỷ
Nhà phố
163 m²(5.2 x 32)
8,7 Tỷ
53.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
108 m²(5.5 x 20)
9,4 Tỷ
87 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
160 m²(5.7 x 28)
8,7 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
103 m²(4 x 26)
10,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
100 m²(4.2 x 20)
10 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
9,4 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
100 m²(4.2 x 20)
10 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
136 m²(8 x 17)
9,4 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai