Bán nhà 690 Ba Tháng Hai Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
135 m²(7.2 x 22)
41,5 Tỷ
307 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
42 Tỷ
~ 191 Triệu/m²220m²
(11m x 20m )| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 220 m2 |
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 58/12 Thành Thái, Hòa Hưng
Diện tích: 11x20m
Diện Tích Công Nhận: 220m2
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 42 Tỷho
Nhà phố
135 m²(7.2 x 22)
41,5 Tỷ
307 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
94 m²(5 x 18.8)
44 Tỷ
468 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
40 Tỷ
303 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tam Đảo
Nhà phố
114.5 m²(4.5 x 21)
42 Tỷ
367 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
41,5 Tỷ
519 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
40 Tỷ
336 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trần Thiện Chánh
Biệt thự
150 m²(7.5 x 20)
43 Tỷ
287 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Trường Sơn
Nhà phố
86 m²
42 Tỷ
488 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai