Bán nhà hẻm 363/23 Bình Trị Đông, Bình Tân
Nhà phố
57 m²(3.9 x 14.6)
6,3 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
6 Tỷ 680 Triệu
~ 95.4 Triệu/m²70m²
(4m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 |
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 363/29/12/6A Bình Trị Đông, Bình Tân
- DT: 4 x 18m
- DTCN: 70m²
- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + Sân thượng
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 6,68 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
57 m²(3.9 x 14.6)
6,3 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
6 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
103 m²(6 x 17)
6,5 Tỷ
63.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6 Tỷ 450 Triệu
94.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ 680 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6 Tỷ 680 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
6 Tỷ 680 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,7 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai