Bán Nhà Mặt Tiền 25 Đường Số 1, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
Nhà phố
115.7 m²(4 x 28)
7,4 Tỷ
64 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
7,2 Tỷ
~ 113 Triệu/m²64m²
(4m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 |
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 238/32B Lê Văn Quới . Bình Tân
Diện tích: 4x16m
Kết cấu: Đúc 4 tấm, 5PN, 5WC
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 7,2 Tỷ
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
115.7 m²(4 x 28)
7,4 Tỷ
64 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
45.4 m²(4 x 12)
6,8 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
55.9 m²(4 x 14)
6,6 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
6,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
192 m²(7 x 30)
7,2 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
192 m²(7 x 32)
6,9 Tỷ
35.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(6 x 15)
6,7 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai