Bán nhà hẻm 318/5 Trịnh Đình Trọng, Tân Phú
Nhà phố
107.1 m²(7 x 14.1)
4 Tỷ 550 Triệu
42.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Trọng
4 Tỷ 550 Triệu
~ 167 Triệu/m²27.3m²
(4m x 7m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 27.3 m2 |
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 165/44 Vườn Lài, Tân Phú
Diện tích: 4m x 7m
Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng – gồm 2 phòng ngủ, 3 toilet
Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ
Hiện trạng: Nhà kiên cố, khu dân trí cao
Giá: 4,55 Tỷ (có thương lượng)
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
107.1 m²(7 x 14.1)
4 Tỷ 550 Triệu
42.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Trọng
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trường Chinh
Nhà phố
24 m²(4 x 8.3)
4,6 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Sáng
Nhà phố
42 m²(5.3 x 8.6)
4,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Trịnh Đình Thảo
Nhà phố
45.5 m²(3.7 x 12.5)
4,5 Tỷ
98.9 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
55 m²(4.5 x 12.1)
4,5 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
43.3 m²(5.3 x 8.8)
4,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Hòa Bình
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,6 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai