Bán nhà hẻm 88/33 (Thửa 542 tờ 35 ) Đường số 16 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(3 x 29)
4,2 Tỷ
55.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
4,2 Tỷ
~ 51 Triệu/m²82.3m²
(8m x 9.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 9.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 82.3 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà hẻm s9/02 Phước Thiện, Phường Long Bình
Diện tích: 8 x 9,5m
Diện tích công nhận: 82,3m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 2
Giá: 4.2 Tỷ
Nhà phố
76 m²(3 x 29)
4,2 Tỷ
55.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
51 m²
4,2 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
76.7 m²(4 x 19)
4,4 Tỷ
57.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
4,2 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
89 m²(5.4 x 16)
4,2 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
72 m²(5 x 14)
4,2 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
89 m²(4.4 x 20)
4,2 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
250 m²(9 x 28)
4 Tỷ 230 Triệu
16.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai