Bán nhà hẻm 196/13 Hoàng Hữu Nam, phường Long Bình
Nhà phố
80.3 m²(6.4 x 12.6)
5,5 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
5,5 Tỷ
~ 72.4 Triệu/m²76m²
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 | |
| Số tầng | 15 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà hẻm s10/02 Phước Thiện, Phường Long Bình
Diện tích: 4 x 19m
Diện tích công nhận: 76m²
Kết cấu: 15 Lầu, phòng ngủ: 3
Giá: 5.5 Tỷ
Nhà phố
80.3 m²(6.4 x 12.6)
5,5 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
95 m²(4.2 x 21.4)
5,5 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
72 m²(10.8 x 6.8)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D1
Nhà phố
85 m²(4.5 x 21)
5,5 Tỷ
64.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
120 m²(5 x 21)
5,5 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
150 m²(5 x 28)
5,5 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 26
Nhà phố
96.8 m²(4.3 x 26)
5,5 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
100.6 m²(5 x 20)
5,6 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai