Bán nhà Thửa 58 tờ 160 (270.23.16) Huỳnh Tấn Phát Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(42 x 115)
4,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
4,8 Tỷ
~ 94.3 Triệu/m²50.9m²
(4m x 12.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50.9 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm kc56/4 Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận
Diện tích: 4 x 12,5m
Diện tích công nhận: 50,9m²
Kết cấu: 3 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 4.8 Tỷ
Nhà phố
42 m²(42 x 115)
4,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
71.2 m²(4.5 x 16)
4,9 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
52 m²
4,9 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
45.4 m²(4.8 x 9.6)
4 Tỷ 790 Triệu
106 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
77.2 m²(3.3 x 23.5)
4,8 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
44 m²(3.8 x 13.5)
4,7 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
38 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
85 m²(8 x 12)
4,8 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai