Bán đất thửa 518 tờ 39 Mặt phố Xã Hưng Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
2842 m²(40 x 75)
9,5 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
9,5 Tỷ
~ 5.1 Triệu/m²1870m²
(33m x 60m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 33m | |
| Dài | 60m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1870 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm f8/25 T6, Hưng Long
Diện tích: 33 x 60m
Diện tích công nhận: 1.870,00m²
Kết cấu: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 9.5 Tỷ
Đất
2842 m²(40 x 75)
9,5 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
924 m²(36 x 26)
10 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Đa Phước
Nhà phố
350 m²(12 x 29)
9 Tỷ
25.7 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Bùi Văn Sự
Nhà phố
350 m²(10 x 35)
8 Tỷ 950 Triệu
25.6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Đoàn Nguyễn Tuân
Nhà phố
241 m²(6 x 41)
8,9 Tỷ
36.9 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường C1
Nhà phố
241 m²(6 x 41)
9,6 Tỷ
39.8 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường C1
Đất
1354 m²(21 x 64)
9,8 Tỷ
7.2 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1400 m²(23 x 58.5)
9,5 Tỷ
6.8 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai