Bán nhà hẻm B4/26T Ấp 2 Xã Tân Nhựt Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
5,6 Tỷ
~ 40 Triệu/m²140.1m²
(7.5m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 140.1 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm e6/108 Xóm Giữa, xã Tân Nhựt
Diện tích: 7,5 x 18m
Diện tích công nhận: 140,1m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 5.6 Tỷ
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
120 m²(7.3 x 16)
5,4 Tỷ
45 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Ba Chả
Nhà phố
56.6 m²(7.2 x 10)
5,7 Tỷ
101 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
209 m²(6 x 35)
5,7 Tỷ
27.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
461 m²(6 x 67)
5,7 Tỷ
12.4 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 1
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
5,8 Tỷ
43.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Trần Đại Nghĩa
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
5,4 Tỷ
75 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
5,8 Tỷ
71.6 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Quốc lộ 1A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai