Bán đất thửa 38 tờ 28 Thửa 747 + Xã Hưng Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
1930 m²(30 x 64)
12 Tỷ
6.2 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
11 Tỷ
~ 22 Triệu/m²500m²
(15m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 15m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 500 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm e10/303a Bà Cả, Hưng Long
Diện tích: 15 x 20m
Diện tích công nhận: 500m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 11.0 Tỷ
Đất
1930 m²(30 x 64)
12 Tỷ
6.2 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
924 m²(36 x 26)
10 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Đa Phước
Nhà phố
122 m²(6 x 23)
10,5 Tỷ
86.1 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
2969 m²(45 x 69)
10,5 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Kênh T3
Đất
315 m²(8.5 x 38)
11 Tỷ
34.9 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Tân Liễu
Đất
2000 m²(29 x 69)
12 Tỷ
6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
900 m²(30 x 30)
11 Tỷ
12.2 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Ba Chả
Đất
900 m²(30 x 30)
11 Tỷ
12.2 Triệu/m²X.Hưng Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai