Bán nhà Thửa 74 Tờ 20 Thửa 74 Tờ 20 Tư Lánh Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
2 Tỷ 190 Triệu
42.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
2,2 Tỷ
~ 27.5 Triệu/m²80m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm d6/7n Liên Ấp 2-3-4, Vĩnh Lộc
Diện tích: 4 x 20m
Diện tích công nhận: 80m²
Kết cấu: 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 2.2 Tỷ
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
2 Tỷ 190 Triệu
42.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4.5 x 13)
2,2 Tỷ
39.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
2,3 Tỷ
26.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 234
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
2,2 Tỷ
27.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
2 Tỷ 250 Triệu
37.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
2 Tỷ 150 Triệu
33.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
77 m²(5 x 15.5)
2,1 Tỷ
27.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
2,2 Tỷ
36.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường A1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai