Bán nhà hẻm B12/7K Ấp 2 HBG Trần Đại Nghĩa Xã Tân Nhựt Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
85.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
4,7 Tỷ
~ 15.7 Triệu/m²300m²
(14m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 300 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm d12/362 Ấp 4, Tân Nhựt
Diện tích: 14 x 21m
Diện tích công nhận: 300m²
Kết cấu: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 4.7 Tỷ
Nhà phố
56 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
85.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,8 Tỷ
85.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
876 m²(27 x 32)
4,9 Tỷ
5.6 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
4,5 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
4,8 Tỷ
60 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
81.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
4,6 Tỷ
85.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Bùi Thanh Khiết
Nhà phố
126 m²(9 x 14)
4 Tỷ 890 Triệu
38.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai