Bán nhà hẻm C25/23B Ấp 3 Xã Hưng Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
103 m²(5.2 x 20)
3,6 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Liên Ấp 3-4
4 Tỷ
~ 3.6 Triệu/m²1100m²
(19m x 50m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 19m | |
| Dài | 50m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1100 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà Hẻm c9/32d Nguyễn Văn Long, Phường Hưng Long
Diện tích: 19 x 50m
Diện tích công nhận: 1.100,00m2
Kết cấu: 1 Lầu, PN: 1, WC: 1
Giá: 4 Tỷ
Nhà phố
103 m²(5.2 x 20)
3,6 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Liên Ấp 3-4
Nhà phố
149 m²(7 x 25)
4,2 Tỷ
28.2 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Nhà phố
202 m²(7.6 x 27)
4 Tỷ
19.8 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Liên ấp 1-2
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
4,2 Tỷ
42 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Nhà phố
154 m²(10 x 15)
3,8 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Nhà phố
137 m²(5 x 28)
4 Tỷ 350 Triệu
31.8 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Đoàn Nguyễn Tuân
Nhà phố
553 m²(15 x 35)
4,3 Tỷ
7.8 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
Bùi Văn Sự
Nhà phố
174 m²(10 x 17)
4,3 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Hưng Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai