Bán nhà hẻm 22/7 Cây Cám, Bình Tân
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
3 Tỷ 750 Triệu
~ 67 Triệu/m²56m²
(4m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng |
Bán nhà hẻm 9/9 Cây Cám, Bình Tân
Diện tích: 4 x 14m
Diện tích công nhận: 56m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ
Giá: 3.8 Tỷ
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3,8 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Nhà phố
66.7 m²(4 x 17)
3 Tỷ 550 Triệu
53.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
3,5 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,6 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
3,9 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Nhà phố
60 m²(4 x 16)
3 Tỷ 850 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Nhà phố
58 m²(3.7 x 16)
4 Tỷ
69 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai