Bán nhà mặt tiền 91b Phú Định, Bình Phú
Nhà phố
118 m²(6 x 20)
5,4 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
5 Tỷ 350 Triệu
~ 137 Triệu/m²39m²
(3.5m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 39 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà Hẻm 92/53/14 Đường số 44, Phường Bình Phú
Diện tích: 3,5 x 11m
Diện tích công nhận: 39m2
Kết cấu: 3 Lầu, PN: 4, WC: 3
Giá: 5.3 Tỷ
Nhà phố
118 m²(6 x 20)
5,4 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Trương Tấn Sang
Nhà phố
58 m²(4.4 x 13)
5,4 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
46.8 m²(4.1 x 12.3)
5 Tỷ 350 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
57 m²(4.2 x 13)
5,4 Tỷ
94.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
60 m²
5.3 Tỷ
88.3 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 8 cũ
Nguyễn Ngọc Cung
Nhà phố
47 m²(4.8 x 10.2)
5,4 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Phú Định
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
5 Tỷ 350 Triệu
178 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 41
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai